N1 LÀ MÃI MÃI
N1 is the only one

Join the forum, it's quick and easy

N1 LÀ MÃI MÃI
N1 is the only one
N1 LÀ MÃI MÃI
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
N1 LÀ MÃI MÃI

N1 không đặc biệt nhưng là duy nhất, không đoàn kết bởi vì chỉ là 1, không đẹp nhưng cực kì dễ thương, không chuyên môn gì cả nhưng giỏi đều...........................N1 là mãi mãi

Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search

Keywords

cuoi  truyen  

Latest topics
» tam piet
Đi tìm ánh sáng nhưng nó ko đến với tôi :) EmptySun Oct 28, 2012 12:46 pm by meisac

» CON CÁ NÀY MẤT NẾT GHÊ NƠI
Đi tìm ánh sáng nhưng nó ko đến với tôi :) EmptySun May 13, 2012 9:00 pm by Admin

» Lưng chừng Gió...
Đi tìm ánh sáng nhưng nó ko đến với tôi :) EmptyThu May 10, 2012 8:56 pm by Admin

» seri ảnh....10N1 nà pà kon cô bác......hố hố........
Đi tìm ánh sáng nhưng nó ko đến với tôi :) EmptyMon May 07, 2012 10:23 pm by Admin

» DÀNH CHO MẤY BÉ ĐANG TUỔI YÊU
Đi tìm ánh sáng nhưng nó ko đến với tôi :) EmptyMon May 07, 2012 10:22 pm by Admin

» Say goodbye...!
Đi tìm ánh sáng nhưng nó ko đến với tôi :) EmptyMon May 07, 2012 8:52 pm by Sella

» Khúc cầu hồn!
Đi tìm ánh sáng nhưng nó ko đến với tôi :) EmptyMon May 07, 2012 8:41 pm by Sella

» NGUOI DAN ONG THAT SU YEU EM........
Đi tìm ánh sáng nhưng nó ko đến với tôi :) EmptyFri Dec 30, 2011 7:58 pm by violet

» Truyện cười-Câu chuyện gia đình nhà tiến sỹ......
Đi tìm ánh sáng nhưng nó ko đến với tôi :) EmptyWed Dec 28, 2011 8:19 pm by xxx

May 2024
MonTueWedThuFriSatSun
  12345
6789101112
13141516171819
20212223242526
2728293031  

Calendar Calendar

Affiliates
free forum

You are not connected. Please login or register

Đi tìm ánh sáng nhưng nó ko đến với tôi :)

Admin
Ggi.U
6 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

Ggi.U

Ggi.U
EM CÒN BÉ
EM CÒN BÉ

Cố gắng tìm lại nghị lực, tìm lại ánh sáng cho con đường sống và học tập nhưng không thuộc về mình, chạy đến chân trời nào thì sẽ có dc nó?!!! Chắc ko bao giờ...

Mỗi ngày đến trường vui khi học chug N1-er nhưg lắm lúc theo đó là lòng tự ái cứ trỗi lên khi nhìn lại bản thân bảo mình DỐT. Năm nay học rất xuống dốc, chắc mấy bạn chưa từg học chug vs mình hồi C1, C2 sẽ nghĩ mình tại sao lọt vào HLK nhỉ? =)) Lớp 9 ko biết chịu tác độg từ ai mà mình siêg đột "sức" trog đầu cứ phải đặt ra pass = dc HLK, học ko thấy mệt, giải dc btoán là niềm vui. Lớp 10 - Cái tích cực trog ng` mất dần thay vào đó là tiêu cực, bi quan. Bị shock điểm, điểm dưới TB cứ nhìu dần *đao lòng thặc* Phát bài KT ra ai c~ cao, buồn lắm, cầm trên tay bài KT ngồi cười cho qua chuyện. Bài vở bỏ bê nên có lần bị gọi ko thuộc bài, xầu hổ + chán nản cứ kéo dài mãi. "Mai KT 1T hả, liếc sơ dc r`, nhiu điểm c~ dc, có đứa kế bên" - nghĩ trong đầu như rứa.
Để rồi thi HKI chả môn nào ra hồn, có cảm giác ng` thấp điểm nhất lớp 100% là mình, môn Lí sợ điểm sẽ cực kì KINH KHỦNG >"< làm quên căn, đổi đơn vị, dò đáp án chả đúg, đau hơn là đề dễ nhưg nếu tới ngày thầy hỏi mình là ai mà làm điểm tởm vậy r` đứg dậy trc' lớp, sợ tới ngày đóoooo :(( Vì thế sr mn ko đi chơi vs lớp lúc thi xong, mình dễ bị tự ái nên ko có tinh thần để du hý lúc đó. Nhìu lúc hỏi mẹ "Sao con tệ vậy?". Mẹ bảo: "Ai biểu mê mấy thằng SUJU chi!" "Năm ngoái con còn cuồng hơn giờ đó"... Ko tìm dc nguyên nhân. lối thoát, chán!!!!!!!

Ngồi type topic khó khăn vô cùng *dont be sad, don’t cry! i'm a big girl* Muốn đến thế giới khác, thế giới con ng` nhắm nghiền mắt lại mãi mãi... nhưg rồi nghĩ lại còn ng` thân nên sẽ ở lại sốg cho mng`
Chẳng còn mấy tháng nữa là mình dc du học rồi, qua cơ điện Việt-Xô đó hahahah, dg phấn đấu. Anw, ko thể nào thay đổi dc suy nghĩ rằng lên C3 chắc mình k gì làm khá hơn đâu, I wanna die . Học dở, bị ngta coi thường. Đời mình đến đây là kết thúc!

Topic đậm chất bi quan và văn chương k dc hay nên mng` đọc đừg khó chịu nhé

Admin

Admin
ĐẠI CA ADMIN
ĐẠI CA ADMIN

NÀY GỬI CHO EM BÀI HÁT, NGHE XONG TÌM LẠI MỤC ĐÍCH CHO VIỆC HỌC THÌ MỌI CHUYỆN TỰ DƯNG TỐT HƠN THÔI...................... CÒN HỌC KÌ 2 ĐÓ BÉ................[You must be registered and logged in to see this link.] CLICK VÀO [You must be registered and logged in to see this link.]

https://n1-theonlyone.forumvi.com

B2ST

B2ST
NHỊ CA
NHỊ CA

sao bi wan zậy...pải cố gắng chớ...bi wan quá điểm còn xấu hơn nữa đó...cố gắn cố gắn lên....... cat cat

blacksky

blacksky
EM CÒN BÉ
EM CÒN BÉ

chaj dug bi wan the day la khoi dau cua hau nhu tat ca hoc sinh khi buoc sang giai doan moi ma. Bo ra mot ngay ngoi suy ngi laj chua bao jo la ket thuc tru khi ta bo cuoc. Dau nam hoc do hon ng ta ma cuoi nam vuot len dung dau z no moi sock. Ko bik noi j them: co len

Đi tìm ánh sáng nhưng nó ko đến với tôi :) 2632266518

snowcold

snowcold
TAM CA
TAM CA

dung tuyet vong nhu the! Cu ngu cung con bao nhju do nguoi jong mjnh thi se do hon vs lai ket wa cung chua pit chjnh xac mak! mun chet la co toi vs N1 lam day! hj tuj kung lo vay nhung co le ko nhu ba dau! co len vi song o doi ko chj nen nhjn thang dung hoi tuong ve wa khu mà doi luc phai cuj xuong de thay mjnh con tot hon nhju nguoi va de con tien ve phja truoc chu! HKII hwaiting! hj chj noi vay thuj ung ho u lol!

Ggi.U

Ggi.U
EM CÒN BÉ
EM CÒN BÉ

tk all
tui sẽ cố gắng hết găng =))

snowcold

snowcold
TAM CA
TAM CA

Ggi.U đã viết:tk all
tui sẽ cố gắng hết găng =))

umk vay di ma hjnh nhu dao nay mem n1 bi anh huong phat am cua Thang hay j ak KKKKKKKKK

Admin

Admin
ĐẠI CA ADMIN
ĐẠI CA ADMIN

yeah hết găng....................

https://n1-theonlyone.forumvi.com

xxx

xxx
EM CÒN BÉ
EM CÒN BÉ

aj kun~ z hjt mak , dung lo lang , chua thjc ngj vs moj tr"g moj , jog xxx lux dau nek , nhung sau do' xxx ko^' gang , ko^' gang , kang` ko^' gang kang`....thut luj , hj
nhung tutu se thay doj thuj , mjnh faj pjc tu dju chjnh k0n d"g mak mjnh chon chu , mjnh chon no' chu no hk k0a chon mjnh ....
chayo !!!! DFDRG

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]